Hệ thống thông tin tiếp nhận, xử lý kiến nghị và kết quả giải quyết thủ tục hành chính chính thức đi vào hoạt động từ ngày 16/08/2018

   Thứ 3, Ngày 26 tháng 5 năm 2020


Trang chủ

Phản ánh, kiến nghị
của người dân, doanh nghiệp


Hỏi đáp


Kiến nghị của cử tri


Hướng dẫn sử dụng
THÔNG TIN CHUNG
Số lượt xem : 216
Họ và tên: THẠCH KHENE NA ĐA
Địa chỉ : Trường Tiểu học Song Lộc A, ấp Khánh Lộc, xã Song Lộc, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh
Điện thoại : 0356200048
Email : nadathach@gmail.com
Lĩnh vực:Tiền lương
Nơi phản ánh, kiến nghị :
Phản ánh, kiến nghị về việc  : Trợ cấp lần đầu
NỘI DUNG PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ

Tôi được Uỷ Ban nhân dân huyện Châu Thành tuyển dụng làm giáo viên tại Trường Tiểu học Song Lộc A từ ngày 01/01/2015 đến nay. Tính đến tháng 01/2020 tôi sẽ đủ 05 năm công tác tại xã đặc biệt khó khăn và được hưởng trợ cấp lần đầu theo khoản 1 Điều 6 của Nghị định 116/2010. Nay, Nghị định 76/2019 có hiệu lực thi hành từ 01/12/2019 và Nghị định 116/2010 hết hiệu lực thi hành, thì tôi có được hưởng trợ cấp lần đầu theo khoản 1 Điều 6 của Nghị định 76/2019 không ? Xin chân thành cảm ơn!

Ngày phản ánh: 09/04/2020 Người tiếp nhận: Ngày hẹn trả lời: 07/05/2020
TRẢ LỜI PHẢN ÁNH KIẾN NGHỊ
Liên quan đến phản ánh, kiến nghị của Ông/Bà Thạch Khene Na Đa, Vụ Tiền lương - Bộ Nội vụ có ý kiến như sau: Ý kiến của ông (bà) Thạch Khene Na Đa đã được Bộ Nội vụ chuyển đến Sở Nội vụ tỉnh Trà Vinh tại công văn số 2137/BNV-TL ngày 27/4/2020. Vụ Tiền lương - Bộ Nội vụ thông tin để Ông/Bà được biết. Trân trọng cảm ơn!

BỘ NỘI VỤ
Địa chỉ: Số 8 Tôn Thất Thuyết - Nam Từ Liêm - Hà Nội

Điện thoại: (84-024)62821018
Email: phananh@moha.gov.vn