Hệ thống thông tin tiếp nhận, xử lý kiến nghị và kết quả giải quyết thủ tục hành chính chính thức đi vào hoạt động từ ngày 16/08/2018

   Thứ 5, Ngày 3 tháng 12 năm 2020


Trang chủ

Phản ánh, kiến nghị
của người dân, doanh nghiệp


Hỏi đáp


Trả lời kiến nghị của cử tri


Hướng dẫn sử dụng
THÔNG TIN CHUNG
Số lượt xem : 743
Họ và tên: Nguyễn Thị Phương Thảo
Địa chỉ : Hà Nội
Điện thoại : 0983984103
Email : phuongthao1980@gmail.com
Lĩnh vực:Tiền lương
Nơi phản ánh, kiến nghị :
Phản ánh, kiến nghị về việc  : Phụ Cấp ưu đãi dành cho Nhân viên thiết bị cấp THCS
NỘI DUNG PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ

Kính gửi; Bộ Nội Vụ. Tôi có một thắc mắc mong Quý Bộ giải đáp: trường tôi là trường THCS trên địa bàn TP. Hà Nội, tôi là nhân viên thiết bị khi được tuyển dụng xếp lương theo mã ngạch 13a095. Như vậy nhân viên thiết bị như tôi có được hưởng phụ cấp ưu đãi nghề hay không vì hiện nay tôi chưa được hưởng khoản phụ cấp nào ngoài lương? Tôi mong sớm nhận được phản hồi từ Quý Bộ!

Ngày phản ánh: 09/12/2019 Người tiếp nhận: Ngày hẹn trả lời: 06/01/2020
TRẢ LỜI PHẢN ÁNH KIẾN NGHỊ
Liên quan đến phản ánh, kiến nghị của Bà Nguyễn Thị Phương Thảo, Vụ Tiền lương - Bộ Nội vụ có ý kiến như sau: Vấn đề Bà hỏi thuộc chức năng của Bộ Giáo dục và Đào tạo. Vì vậy, Bộ Nội vụ đề nghị Bà có văn bản gửi Bộ Giáo dục và Đào tạo để được xem xét, trả lời. Trân trọng cảm ơn!

BỘ NỘI VỤ
Địa chỉ: Số 8 Tôn Thất Thuyết - Nam Từ Liêm - Hà Nội

Điện thoại: (84-024)62821018
Email: phananh@moha.gov.vn