Lĩnh vực Số câu hỏi Đã trả lời đúng hạn Đã trả lời quá hạn Chưa trả lời Tỷ lệ %
Tổ chức biên chế 68 47 0 21 69.0%
Công chức, viên chức 335 292 0 43 87.0%
Tổ chức phi chính phủ 4 4 0 0 100.0%
Văn thư Lưu trữ 6 5 0 1 83.0%
Công tác Thanh nên 7 6 0 1 85.0%
Thi đua - Khen thưởng 8 8 0 0 100.0%
Tôn giáo, Tín ngưỡng 0 0 0 0 0.0%
Thanh tra 4 3 0 1 75.0%
Chính quyền địa phương 53 49 0 4 92.0%
Đào tạo, bồi dưỡng cán bộ công chức 6 5 0 1 83.0%
Tiền lương 91 71 0 20 78.0%
Cải cách hành chính 1 0 0 1 0.0%


TRANG CHỦ


Phản ánh, kiến nghị của
người dân, doanh nghiệp


Hỏi đáp


Trả lời kiến nghị của cử tri


Hướng dẫn sử dụng

Danh sách các tin nhắn phản ánh

Họ và tên : (*)
Địa chỉ : (*)
Email : (*)
Số điện thoại : (*)
Lĩnh vực :
Nơi phản ánh, kiến nghị :
Phản ánh, kiến nghị về việc  : (*)
Nội dung phản ánh, kiến nghị : (*)

Danh sách các cuộc gọi phản ánh

Tệp tin đính kèm : [Chỉ nhận file doc, docx, pdf, jpg, jpeg, tif, rar, zip]
Mã xác nhận:
 
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
Phan Thị Hậu - ngày: 16/07/2020
Viên chức chưa có chứng chỉ quản lý hành chính nhà nước có bị hủy bỏ quyết định tuyển dụng ?
Nội dung kiến nghị: Tháng 3 năm 2013 tôi có quyết định trúng tuyển Viên chức vào ngạch Bảo tàng viên của đợt tuyển dụng viên chức năm 2012 (khi nộp hồ sơ tuyển dụng tôi nộp đầy đủ giấy tờ, chứng chỉ, văn bằng theo quyết định theo thông báo tuyển dụng), sau khi có thông tư 09/2015/TTLT-BVHTTDL thì tôi được bổ nhiệm vào chức danh Di sản viên hạng III. Trong quá trình công tác hàng năm tôi luôn được xếp loại hoàn thành tốt nhiệm vụ. Sau khi có hướng dẫn 2965/HD-BNV, Bộ Nội vụ hướng dẫn thực hiện việc xử lý đối với các trường hợp có sai phạm trong công tác tuyển dụng cán bộ, công chức, viên chức thì Cơ quan thông báo những ai thiếu chứng chỉ quản lý hành chính nhà nước mà đến 31 tháng 12 năm 2020 không bổ sung thì sẽ bị rút quyết định tuyển dụng. Tuy nhiên theo thông tư 09/2015/TTLT-BVHTTDL, Thông tư liên tịch qui định mã số và tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp viên chức chuyên ngành di sản văn hóa thì tại ĐIỀU 5 thì yêu cầu về tiêu chuẩn trình độ đào tạo, bồi dưỡng của Di sản viên hạng III không có yêu cầu về chứng chỉ quản lý hành chính nhà nước ĐIỀU 5. Di sản viên hạng III - Mã số: V.10.05.17 2. Tiêu chuẩn về trình độ đào tạo, bồi dưỡng: a) Có bằng tốt nghiệp đại học trở lên phù hợp với chuyên ngành di sản văn hóa b) Có trình độ ngoại ngữ từ Bậc 2 (A2) theo quy định tại Thông tư số 01/2014/TT-BGDĐT ngày 24 tháng 01 năm 2014 của Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành Khung năng lực ngoại ngữ 6 bậc dùng cho Việt Nam hoặc có chứng chỉ tiếng dân tộc đối với những vị trí việc làm yêu cầu sử dụng tiếng dân tộc c) Có trình độ tin học đạt chuẩn kỹ năng sử dụng công nghệ thông tin cơ bản theo quy định tại Thông tư số 03/2014/TT-BTTTT ngày 11 tháng 3 năm 2014 của Bộ Thông tin và Truyền thông quy định Chuẩn kỹ năng sử dụng công nghệ thông tin d) Có chứng chỉ bồi dưỡng tiêu chuẩn chức danh di sản viên hạng III. Vậy cho tôi hỏi thông báo của cơ quan về việc không có chứng chỉ quản lý hành chính nhà nước thì sẽ bị rút quyết định tuyển dụng là có đúng theo quy định của Pháp luật? Tôi đang mang thai đến tháng 10 thì sinh có thể không có lớp đào tạo nào để kịp việc tôi hoàn thành khóa học để bổ sung chứng chỉ thì sẽ được giải quyết như thế nào ạ?
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
Lê Tuấn Anh - ngày: 16/07/2020
Chế độ tiền lương cho viên chức
Nội dung kiến nghị: Kính gửi: Quý Bộ Nội vụ Chúng tôi là những viên chức ngành Kiểm lâm tỉnh Sơn La được tuyển dụng và làm việc tại các Ban quản lý rừng đặc dụng, Khu bảo tồn thiên nhiên thuộc Chi cục Kiểm lâm tỉnh Sơn La. Chúng tôi được tuyển dụng và được cơ quan có thẩm quyền xếp vào ngạch viên chức Kiểm lâm mã ngạch 10.226 (Kiểm lâm viên) và 10.228 (Kiểm lâm viên trung cấp). Người có thời gian công tác nhiều nhất khoảng 17 năm, người ít nhất là 03 năm. Chúng tôi được giao nhiệm vụ quản lý, bảo vệ, phát triển rừng và bảo tồn thiên nhiên tại các Khu rừng đặc dụng. Chúng tôi đã được hưởng các chế độ, phụ cấp của Kiểm lâm từ khi được tuyển dụng đến tháng 3 năm 2020. Đến tháng 4 năm 2020, Sở Nông nghiệp và phát triển nông thôn có quyết định chuyển chúng tôi sang ngạch kỹ sư vì đơn vị chúng tôi là đơn vị sự nghiệp công lập theo Thông tư liên tịch số 24/2014/TTLT-BKHCN-BNV (Mã ngạch V.05.01.03). Đồng thời đã trình Sở Nội vụ tỉnh phê duyệt quỹ lương ngạch kỹ sư và không được hưởng hoặc bảo lưu các chế độ như: Phụ cấp ưu đãi nghề, độc hại, thâm niên,... Như vậy, tiền lương, chế độ của các viên chức chúng tôi đã bị thay đổi, tiền lương giảm từ nhiều đến quá nhiều. Điều này đã làm ảnh hưởng đến tâm lý làm việc của các viên chức chúng tôi. Từ những lý do trên, để đảm bảo quyền lợi cho người lao động. Chúng tôi đề nghị Quý Bộ Nội vụ cho ý kiến trả lời: - Việc cơ quan cấp tỉnh của Sơn La chuyển ngạch đột ngột như vậy có đúng quy định của pháp luật không? - Khi chuyển ngạch có được bảo lưu các chế độ như đã trình bày ở trên không? Xin trân trọng cảm ơn Quý Bộ!
Lĩnh vực: Tổ chức biên chế
Nguyễn Thị Mận - ngày: 16/07/2020
Xin hỏi về viên chức Biệt phái
Nội dung kiến nghị: Tôi là viên chức đang công tác tại Trung tâm dịch vụ nông nghiệp huyện, Tháng 04/2020 được UBND huyện biệt phái công tác tại phòng NN và PTNT. Xin hỏi hàng tháng, hàng quý, hàng năm tôi có phải báo cáo với cơ quan Trung tâm Dịch vụ nông nghiệp không? Đánh giá, xếp loại cuối năm của tôi được thực hiện ở cơ quan nào?
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
ĐẶNG MINH CHÂU - ngày: 16/07/2020
Giao nhiệm vụ quyền trưởng phòng
Nội dung kiến nghị: Trân trọng đề nghị Quý Công thông tin giải thích, hướng dẫn giúp: Việc giao 01 cá nhân đang là phó trưởng phòng giữ quyền trưởng phòng của đơn vị phải thực hiện quy trình như thế nào? Thiết nghĩ đây không phải là việc bổ nhiệm mà chỉ là phân công, giao nhiệm vụ nên chỉ cần cấp ủy và Ban lãnh đạo Cơ quan thống nhất là đủ mà không cần thực hiện quy trình bổ nhiệm. Trân trọng cảm ơn và mong nhận được sự hướng dẫn của Quý Cơ quan. Kính thư! Đặng Minh Châu
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
Lưu Hải An - ngày: 16/07/2020
XÉT CHUYỂN NGẠCH CÔNG CHỨC KHI CHUYỂN ĐỔI CÔNG TÁC
Nội dung kiến nghị: XIN PHÉP HỎI VỀ XÉT CHUYỂN NGẠCH CÔNG CHỨC KHI CHUYỂN ĐỔI CÔNG TÁC! Tháng 11/2019, tôi được Giám đốc Sở GD-ĐT điều động và bổ nhiệm giữ chức vụ Chánh Thanh tra Sở. Trước khi điều động lên Sở GD-ĐT, tôi là Hiệu trưởng trường THPT và đang giữ ngạch GV THPT hạng II (Mã số: V.07.05.14) với hệ số lương 5.02, bậc 4. Hiện tại tôi đã có Bằng Cao cấp lý luận Chính trị - Hành chính do Học viện Chính trị quốc gia Hồ Chí Minh cấp, chứng chỉ ngoại ngữ trình độ C tiếng Anh, chứng chỉ ứng dụng CNTT cơ bản theo Thông tư 03/2014/TT-BTTTT ngày 11/3/2014 của Bộ Thông tin và Truyền thông và Chứng chỉ Thanh tra viên chính. Căn cứ vào Nghị định 97/2011/NĐ-CP của Chính phủ ngày 21/10/2011 về Quy định về thanh tra viên và cộng tác viên thanh tra, Thông tư số 05/2017/TT-BNV của Bộ Nội vụ ngày 15/8/2017 sửa đổi, bổ sung một số điều của Thông tư số 11/2014/TT-BNV ngày 09/10/2014 và Thông tư số 13/2010/TT-BNV ngày 30/12/2010 của Bộ trưởng Bộ Nội vụ về tiêu chuẩn nghiệp vụ chuyên môn, bổ nhiệm ngạch và xếp lương đối với các ngạch công chức chuyên ngành hành chính và việc tổ chức thi nâng ngạch công chức và Thông tư số 03/2019/TT-BNV ngày 14/5/2019 của Bộ Nội vụ sửa đổi, bổ sung một số quy định về tuyển dụng công chức, viên chức, nâng ngạch ngạch công chức, thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức và thực hiện chế độ hợp đồng một số loại công việc trong cơ quan hành chính nhà nước, đơn vị sự nghiệp công lập, Tôi xin phép được hỏi 02 (Hai) nội dung sau: 1. Trường hợp của tôi chuyển sang làm công việc mới không phù hợp với ngạch đang giữ thì có phải chuyển ngạch không? (Hiện tại Cơ quan Sở đang trả lương theo Giấy thôi trả lương của cơ quan cũ). 2. Nếu được chuyển ngạch, tôi có được chuyển sang ngạch Thanh tra viên chính (Mã số ngạch 04.024) hay không? Trình tự, thủ tục xét chuyển ngạch chi tiết. Xin cám ơn và mong nhận được trả lời, hồi âm sớm!
1... 4 5 6 7 8   [9]   10 11 12 13 14 ...112

BỘ NỘI VỤ
Địa chỉ: Số 8 Tôn Thất Thuyết - Nam Từ Liêm - Hà Nội

Điện thoại: (84-024)62821018
Email: phananh@moha.gov.vn