Lĩnh vực Số câu hỏi Đã trả lời đúng hạn Đã trả lời quá hạn Chưa trả lời Tỷ lệ %
Tổ chức biên chế 74 55 0 19 74.0%
Công chức, viên chức 423 363 0 60 85.0%
Tổ chức phi chính phủ 5 5 0 0 100.0%
Văn thư Lưu trữ 9 6 0 3 66.0%
Công tác Thanh nên 11 9 0 2 81.0%
Thi đua - Khen thưởng 18 14 0 4 77.0%
Tôn giáo, Tín ngưỡng 0 0 0 0 0.0%
Thanh tra 4 3 0 1 75.0%
Chính quyền địa phương 63 59 0 4 93.0%
Đào tạo, bồi dưỡng cán bộ công chức 15 12 0 3 80.0%
Tiền lương 119 98 0 21 82.0%
Cải cách hành chính 0 0 0 0 0.0%


TRANG CHỦ


Phản ánh, kiến nghị của
người dân, doanh nghiệp


Hỏi đáp


Trả lời kiến nghị của cử tri


Hướng dẫn sử dụng

Danh sách các tin nhắn phản ánh

Họ và tên : (*)
Địa chỉ : (*)
Email : (*)
Số điện thoại : (*)
Lĩnh vực :
Nơi phản ánh, kiến nghị :
Phản ánh, kiến nghị về việc  : (*)
Nội dung phản ánh, kiến nghị : (*)

Danh sách các cuộc gọi phản ánh

Tệp tin đính kèm : [Chỉ nhận file doc, docx, pdf, jpg, jpeg, tif, rar, zip]
Mã xác nhận:
 
Lĩnh vực: Tiền lương
Vũ Thị Linh - ngày: 19/12/2019
Trợ cấp chuyển vùng quy định tại Nghị định 76/2019/NĐ-CP
Nội dung kiến nghị: Từ ngày 01/12/2019 Nghị định 76/2019/NĐ-CP có hiệu lực, cán bộ, công chức, viên chức đang công tác tại địa bàn xã Mường Nhé huyện Mường Nhé tỉnh Điện Biên đang rất băn khoăn về một số chế độ chính sách có liên quan trực tiếp đến bản thân. Chúng tôi xin hỏi: Căn cứ Quyết định 447/QĐ-UBDT ngày 19/9/2013 của Ủy ban Dân tộc v/v Công nhận thôn đặc biệt khó khăn, xã khu vực I, II, III thuộc vùng dân tộc và miền núi giai đoạn 2012-2015, Quyết định 582/QĐ-TTg ngày 28/4/2017 của Thủ tướng Chính phủ phê duyệt danh sách thôn đặc biệt khó khăn, xã khu vực III, khu vực II, khu vực I thuộc vùng dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2016-2020 thì xã Mường Nhé ra khỏi danh sách xã đặc biệt khó khăn trở thành xã loại II từ năm 2013. Tuy nhiên áp dụng khoản 3, điều 2 Nghị định 116/2010/NĐ-CP chúng tôi vẫn được hưởng các chế độ theo Nghị định 116/2010/NĐ-CP đến hết tháng 11/2019. Hiện nay (từ ngày 01/12/2019 ngày Nghị định 76/2019/NĐ-CP có hiệu lực), chúng tôi đã không còn được hưởng các chế độ chính sách đối với cán bộ, công chức công tác ở vùng đặc biệt khó khăn nữa. Vậy chúng tôi (những người đang công tác và có thời gian thực tế làm việc ở vùng có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn từ đủ 10 năm) có được hưởng chế độ trợ cấp một lần khi chuyển công tác ra khỏi vùng có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn quy định tại Điều 8 Nghị định 76/2019/NĐ-CP hay không?
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
Đinh Như Khánh - ngày: 19/12/2019
Điều kiện dự thi chuyên viên chính
Nội dung kiến nghị: Năm 2016, tôi nộp hồ sơ dự thi nâng ngạch chuyên viên chính nhưng không đỗ. Năm 2018, tôi lại nộp hồ sơ nhưng không được cho dự thi, lý do: Tôi chỉ có chứng chỉ ngoại ngữ B (chứng chỉ ngoại ngữ A, B, C trước đây). Thực hiện Công văn số 5992/BNV-CCVC ngày 03/12/2019 của Bộ trưởng Bộ Nội vụ về việc thi nâng ngạch công chức, thăng hạng viên chức lên chuyên viên chính năm 2019 của tỉnh Thừa Thiên Huế; Sở Nội vụ có công văn về nộp hồ sơ dự thi, trong đó yêu cầu "...chứng chỉ ngoại ngữ với trình độ tương đương bậc 3 khung năng lực ngoại ngữ Việt Nam; chứng chỉ trình độ C của một trong năm ngôn ngữ Anh, Pháp, Nga, Đức và Trung Quốc". Xin hỏi yêu cầu về chứng chỉ ngoại ngữ như vậy có đúng không và quy định tại văn bản nào? Trân trọng cảm ơn.
Lĩnh vực: Tiền lương
Trần Xuân Độ - ngày: 19/12/2019
Trợ cấp thôi việc
Nội dung kiến nghị: Tôi là Trần Xuân Độ. Nguyên Kiểm soát viên Công ty TNHH MTV Lâm nghiệp Quảng Sơn Địa chỉ xã Quảng Sơn huyện Đắk Glong, tỉnh Đắk Nông. Khiếu nại về việc giải quyết chế độ thôi việc mà Công ty TNHH MTV Lâm nghiệp Quảng Sơn phải chi trả cho tôi như sau: Năm 2018, do bệnh nặng, sức khỏe giảm sút, tôi được Ủy ban nhân dân tỉnh Đăk Nông cho thôi việc theo nguyện vọng, kể từ ngày 01 tháng 11 năm 2018. Sau 04 lần tôi khiếu nại, 06 lần Bộ tài chính, UBND tỉnh, Sở Lao động TBXH và Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông ban hành công văn đề nghị Công ty chi trả trợ cấp thôi việc, thì đến nay, Công ty Lâm nghiệp Quảng Sơn đã chấp nhận chi trả trợ cấp thôi việc. Tuy nhiên, Công ty chỉ chi trả một phần trợ cấp thôi việc của tôi được hưởng, do tính thiếu thời gian làm việc. Công ty đã không hiểu luật hay cố tình không hiểu luật, chỉ chi trả tiền trợ cấp thôi việc cho thời gian tôi làm việc tại Công ty mà không chi trả thời gian làm việc tại doanh nghiệp nhà nước khác (chưa nhận trợ cấp thôi việc) và thời gian từ năm 2009 đến khi thôi việc. Tôi có thời gian làm việc trong các doanh nghiệp nhà nước đến khi thôi việc là 35 năm 3 tháng chưa nhận trợ cấp thôi việc (trước năm 1994, khi Bộ luật Lao động ra đời chưa có chế độ hợp đồng lao động, chế độ thôi việc). Trong đó làm việc tại Công ty Lâm nghiệp Quảng Sơn là 25 năm, làm việc tại các đơn vị thuộc Liên hiệp LNCN Gia Nghĩa - là doanh nghiệp nhà nước thuộc Bộ Lâm nghiệp là 10 năm 3 tháng. Hiện tại, Công ty chỉ chấp nhận tính thời gian để chi trả trợ cấp thôi việc cho tôi từ khi chuyển công tác về Lâm trường Quảng Sơn (tháng 10/1993) đến 31/12/2008 là 15 năm. Không tính thời gian công tác trước khi chuyển đến Lâm trường Quảng Sơn và thời gian từ 01/1/2009 đến khi thôi việc. (Thời gian này, tôi là người quản lý Công ty, Công ty có đóng Bảo hiểm thất nghiệp, tuy nhiên khi thôi việc tôi không nhận BHTN. Và việc người quản lý công ty phải tham gia BHTN là trái quy định của Luật việc làm năm 2013) Kính đề nghị Bộ Nội vụ xem xét, xác định thời gian hưởng trợ cấp thôi việc cho tôi như vậy đã đúng chưa, có trừ đi quãng thời gian làm việc tại các doanh nghiệp nhà nước khác không, có trừ đi thời gian đóng Bảo hiệm thất nghiệp không ? Nếu có thì căn cứ điều khoản nào, thông tư, nghị định nào. Đề nghị Bộ trả lời sớm để Công ty kịp chi trả trong năm 2019. Xin chân thành cám ơn.
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
Nguyễn Ngọc Trung - ngày: 18/12/2019
Về điều kiện tuyển dụng công chức không qua thi tuyển.
Nội dung kiến nghị: Xin ý kiến về trường hợp ko qua thi tuyển cụ thể như sau: _ Ngày năm 2006 tôi được tuyển dụng vào ban bồi thường giải phóng mặt bằng huyện cần giờ. _ Tháng 12 năm 2010 tôi được bổ nhiệm viên chức (đến nay là 09 năm) - Tháng 5 năm 2013 tốt nghiệp đại học và lấy bằng đại học chuyên ngành xây dựng (đến nay là 79 tháng). _ Tôi đã đóng bảo hiểm xã hội bắt buộc từ khi được tuyển dụng vào cơ quan ban bồi thường giải phóng mặt bằng (năm 2006) đến nay là 13 năm. _ Vậy tôi có đủ điều kiện tuyển qua công chức phụ trách đầu tư tại phòng tài chính kế hoạch của huyện cần giờ ko. _ Kính mong lãnh đạo Bộ ngành cho ý kiến về trường họp cụ thể này. Xin chân thành cảm ơn quý lãnh đạo.
Lĩnh vực: Công chức, viên chức
Trần Hương Ly - ngày: 18/12/2019
Xét tuyển giáo viên hợp đồng
Nội dung kiến nghị: Em là giáo viên hợp đồng, Chuyên môn: Cử nhân Lý tổng hợp của ĐH Quy Nhơn có chứng chỉ nghiệp vụ sư phạm, em đã hợp đồng dạy tại các trường THCS thuộc huyện Ia Grai tỉnh Gia Lai và đóng BHXH bắt buộc được 2 năm 6 tháng giai đoạn: 1/2014 - 5/2014; 9/2014 - 5/2015; 9/2015/ - 12/2015; 9/2016 - 2/2017; 12/2018 - 5/2019; hiện nay em đang ở nhà. Vừa qua Bộ Nội Vụ có Văn bản 5378/BNV-CCVC ngày 05/11/2019 về xét tuyển giáo viên hợp đồng. Em xin hỏi trường hợp của em như vậy có được xét tuyển giáo viên không ah? Mong Bộ Nội Vụ trả lời cho em rõ. Em xin chân thành cảm ơn!
1... 111 112 113 114 115   [116]   117 118 119 120 121 ...177

BỘ NỘI VỤ
Địa chỉ: Số 8 Tôn Thất Thuyết - Nam Từ Liêm - Hà Nội

Điện thoại: (84-024)62821018
Email: phananh@moha.gov.vn